ราคา 3900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 86666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ The Clover ทองหล่อ (เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ เรสซิเดนซ์)

Yoknew Property
0918530285
2024-08-05 14:40:48.0
เลขที่ประกาศ: 493548
รายละเอียดเพิ่มเติม
― 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 45.59 ตร.ม.
― ห้องตกแต่งมาแล้ว ราคาดีมากๆ ให้มาครบทุกอย่าง
ใกล้ BTS ทองหล่อ

ขายราคา 3.9 ล้านบาท*

️ Market Place, J Avenue ทองหล่อ, The Commons
UBC 2, RSU Tower, UOB Plaza
Ekamai International School, Bangkok Prep International School

―CCTV
―รปภ. 24 ชม.

"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด

✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚️

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew
Facebook: Yoknew Property
Instagram : yoknew_property
Tiktok : @yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อ
คอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้
#TheCloverThonglor

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0